Í tilefni af samkomubanni vegna Covid 19

Allt formlegt starf Seltjarnarneskirkju fellur niður: Messur, sunnudagaskóli, æskulýðsstarf, kóræfingar og annað safnaðarstarf fellur niður fram yfir páska.

Meðan á samkomubanninu stendur verður streymi á Facebook Seltjarnarneskirkju frá  helgistund á sunnudögum kl.13 og frá bænastund á miðvikudögum kl. 12. Sunnudagaskólinn setur einnig inn nýtt efni á hverjum sunnudegi.

Kirkjuklukknum er hringt kl. 12  í þrjár mínútur alla dag  samkvæmt ósk biskups Íslands. Bænastundir verða alla daga kl. 12 í Seltjarnarneskirkju meðan á samkomubanninu stendur. Við biðjum fyrir landi og þjóð á tímum veirunnar.  Fólk getur komið bænaefnum til sóknarprests í síma 899-6979.

Samtals og sálgæslusími Seltjarnarneskirkju

Opin lína hjá sóknarpresti kirkjunnar 899-6979, hvort sem fólk vill ræða daginn og veginn eða vanlíðan og áhyggjur.

Kvennfélagið Seltjörn

Kvenfélagið Seltjörn hefur starfað í 45 ár. Kvenfélagið heldur fundi þriðja þriðjudag í mánuði kl. 20 á neðri hæð Seltjarnarneskirkju. Allar konur eru velkomnar á fundi félagsins.

 

Kvenfélagið Seltjörn hefur stutt starf Seltjarnarneskirkju með ráðum og dáð. Kvenfélagskonur hafa gefið kirkjunni fermingarkyrtla, útbúnað í eldhúsið, m.a. uppþvottavél, glerlistaverk eftir Ingunni Benediktsdóttur, eina af kirkjuklukkunum, nokkrar pípur í orgelið og flygilinn ásamt fleiri félögum á Nesinu.