Aðalfundur safnaðarins

Aðalfundur safnaðarins var haldinn í gær. Sóknarnefnd Seltjarnarneskirkju starfsárið 2024 til 2025 er þannig skipuð:

AÐALMENN:

Guðmundur Einarsson, varaformaður, Víkurströnd 14, Seltjarnarnesi, Guðrún Brynjólfsdóttir, ritari, Eiðismýri 14a, Seltjarnarnesi, Gunnlaugur A. Jónsson, Bollagörðum 61, Seltjarnarnesi, Ólafur Ísleifsson, gjaldkeri, Melabraut 7, Seltjarnarnesi, Steinunn Einarsdóttir, Boðagranda 7, Reykjavík, Svana Helen Björnsdóttir, formaður, Kolbeinsmýri 14, Seltjarnarnesi og Þórleifur Jónsson, Selbraut 9, Seltjarnarnesi.

VARAMENN:

Guðmundur Snorrason, Grandavegi 42b, Reykjavík, Hlíf Thors Arnlaugsdóttir, Tjarnarmýri 31, Seltjarnarnesi, Hreinn Sigurjónsson, Nesbala 29, Seltjarnarnesi, Margrét Albertsdóttir, Selbraut 72, Seltjarnarnesi, Pálína S. Magnúsdóttir, Unnarbraut 22, Seltjarnarnesi, Sigurður Júlíus Grétarsson, Skólabraut 14, Seltjarnarnesi og Svetlana Björg Kostic, Hrólfsskálamel 6, Seltjarnarnesi.

Skildu eftir svar